'xมูฉึกๆ fam
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

'xมูฉึกๆ fam

fam Audition

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

รับสมัครคนเข้า fam 'xมูฉึกๆ

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Admin
Admin
Admin

รับสมัครคนเข้า fam 'xมูฉึกๆ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: รับสมัครคนเข้า fam 'xมูฉึกๆ   รับสมัครคนเข้า fam 'xมูฉึกๆ EmptyThu Aug 25, 2011 8:31 am

รับสมัครคนเข้า fam ’xมูฉึกๆ…~๊

เนื่องจากว่า !!~ Fam เราขาดแคลน 555. + หัวหน้า Fam มัน “ขี้เกียด” หาคนเข้า
(ต้องลำบากรองสุดสวยอย่างเรา 5555)

จึงอยากได้เพื่อน ๆ ที่เล่นออดิชั่นอยู่ .. มาเข้า fam ด้วยกันซึ่งเราไม่ได้บังคับ นะค่ะ
ไม่อยากเข้าก็ไม่ได้อ้อนวอนให้เข้าค่ะ ^^

กฏของ fam เรานะค่ะคือ ..
1. ออมบ้านด้วย (เหนื่อยนะเนี่ยออมอยู่คนเดียว ออมกัน 2 คนกับหัว fam ยอดรวมเกือบๆ 100ล้าน บางคนก็เอาเศษตังมาออม เห้อออ ก้อยังดีที่ออมค่ะ)
2. รักกันด้วยนะค่ะ อยู่ fam เดียวกันแล้ว ใช่ว่ากัดกันเป็นหมูเป็นหมาค่ะ !!
3. ห้ามไปเกรียนที่ไหนเด็ดขาด ถ้าเรารู้ เราจะ kick คุณออกบ้านโดยทันที ค่ะ >//<
4. ห้ามมีการแข่ง fam battle โดยที่หัวบ้านและรองบ้านไม่ได้อนุญาต
5. เวลามีการแข่ง fam batle ให้มาชม ( ถ้าว่าง ) -w-

คุณสมบัติและการทดสอบในการเข้า fam
- เล่น เครซี่ 8 เพลง 1000 words - sweetbox ความเร๊ว 102 คะแนน 800,000+
- เลเวล 16+
* หมายเหตุ = ถ้าคุณอยากเข้าจริงๆ แต่เล่นไม่ไดุ้ตามเงื่อนไข เราจะกำหนดให้คุณอีกทีค่ะ ^^

เซิฟประจำ ของเรา ..

1/11
1/5
อื่นๆ คือเร่ร่อนนั้นเอง ตอนเช้าก๊ประจำที่ 1/11 นะค่ะ

ถ้าไม่อยู่ที่นี่ก็หาเองละกันนะค่ะ :p

รับสมัครคนเข้า fam 'xมูฉึกๆ 69390_1299609566I6IQ

~๋…เก้า…๊ เลเวล 39 ค่ะ (ทิ๊รั๊คเค้าเอง กิกิ >//<)
นิสัย : เย็นชา (แต่ตัวจริงเป็นคนที่ฮา โคตร)ใจร้อน เป็นมิตร แต่ถ้าร้ายมาก็ร้ายกลับ ..
ชื่อนอกเกม : แซ๊ค
มินิเพลย์ : [You must be registered and logged in to see this link.]
เฟสบุ๊ค ไฮไฟว์ หาเองนร๊จร๊ 555.

รับสมัครคนเข้า fam 'xมูฉึกๆ 69390_13134907031Uk9

—๋ H๏ney…๊ เลเวล 43
นิสัย : แรด ๆ ต๊อง ๆ บ๊อง ๆ บ้า ๆ สรุป !! ใจดีนร๊ -3-
ชื่อนอกเกม : ฟาง ค่ะ
มินิเพลย์ : [You must be registered and logged in to see this link.]

ชื่อ fam พิมชื่อบ้านตรงช่อง fam name ชื่อบ้าน ’xมูฉึกๆ…~๊ พิมแบบนี้นะค่ะ กด altที่แป้นพร้อมตัวเลขนะ (alt+146)+xมูฉึกๆ+(alt+133)+(alt+126)+ไม้ตรี
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://moofam.thai-forum.net
relaxevo

รับสมัครคนเข้า fam 'xมูฉึกๆ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ยังรับอีกม้ะคับ ?   รับสมัครคนเข้า fam 'xมูฉึกๆ EmptyFri May 04, 2012 7:38 pm

Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes
ขึ้นไปข้างบน Go down

รับสมัครคนเข้า fam 'xมูฉึกๆ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1